![]() |
Tặng áo ấm cho học sinh. |
Ban Tổ chức đã tặng 02 suất quà cho thôn Pù Lùng 2; 05 suất quà cho đại diện Ban Lãnh đạo thôn; trao tặng mô hình sinh kế gồm 04 con lợn giống cho 2 thanh niên tín đồ tôn giáo; tặng 101 suất quà là nhu yếu phẩm và cờ Tổ quốc cho các hộ dân thôn Pù Lùng 2; tặng 206 áo ấm cho các em thiếu nhi. Bộ Chỉ huy Quân sự tỉnh tặng 07 suất quà cho các gia đình có hoàn cảnh khó khăn trong thôn.
![]() |
Thanh niên trong thôn tham gia múa khèn |
Tại Chương trình, Tỉnh đoàn, Hội LHTN Việt Nam tỉnh tổ chức khám bệnh miễn phí cho 206 trẻ em thôn Pù Lùng 2; tổ chức Ngày hội văn hoá thể thao thanh niên dân tộc thiểu số với các trò chơi dân gian như kéo co, thi thái chuối, đánh cù, múa khèn.../.