![Bồi dưỡng kiến thức về chiến lược phát triển nông nghiệp bền vững](https://image.baobackan.vn/w770/Uploaded/2024/xrexqrdllu/2024_07_25/22-6733.jpg)
Bồi dưỡng kiến thức về chiến lược phát triển nông nghiệp bền vững
BBK -Trong các ngày từ 23 - 25/7, Trung ương Hội Nông dân Việt Nam phối hợp với Hội Nông dân tỉnh Bắc Kạn tổ chức 03 lớp tập huấn về chiến lược phát triển nông nghiệp bền vững.
BBK -Trong các ngày từ 23 - 25/7, Trung ương Hội Nông dân Việt Nam phối hợp với Hội Nông dân tỉnh Bắc Kạn tổ chức 03 lớp tập huấn về chiến lược phát triển nông nghiệp bền vững.