![Hội nghị Ban Chấp hành Đảng bộ huyện Chợ Đồn lần thứ 18](https://image.baobackan.vn/w770/Uploaded/2024/dcqvbjjs/2024_07_09/img-0553-5044.jpg)
Hội nghị Ban Chấp hành Đảng bộ huyện Chợ Đồn lần thứ 18
BBK - Chiều 09/7, Ban Chấp hành Đảng bộ huyện Chợ Đồn tiến hành Hội nghị lần thứ 18 (mở rộng) để đánh giá kết quả công tác 6 tháng đầu năm, triển khai nhiệm vụ 6 tháng cuối năm 2024.
BBK - Chiều 09/7, Ban Chấp hành Đảng bộ huyện Chợ Đồn tiến hành Hội nghị lần thứ 18 (mở rộng) để đánh giá kết quả công tác 6 tháng đầu năm, triển khai nhiệm vụ 6 tháng cuối năm 2024.