Chiều 28/7, Hội Nông dân thành phố Bắc Kạn tổ chức tặng nhu yếu phẩm cho người dân tại các điểm phong tỏa của phường Phùng Chí Kiên, Đức Xuân, Sông Cầu.
![]() |
Tặng nhu yếu phẩm cho người dân tại khu vực bị cách ly tổ 3, phường Phùng Chí Kiên. |
Tại đây, Hội Nông dân thành phố Bắc Kạn trao các nhu yếu phẩm sinh hoạt như: Gạo, mì tôm, muối, mì chính, bột canh và đường cho bà con tại khu vực bị cách ly với tổng trị giá trên 9 triệu đồng, do hội viên nông dân các xã, phường đóng góp./.
Hoàng Thạc