![]() |
Đoàn tặng 200 suất quà gồm cặp sách, bút, vở… cho các em học sinh có hoàn cảnh khó khăn tại các điểm trường: Ma Nòn, Sáo Sào, Slam Coóc, Pác Đa, Thuận Hưng thuộc Trường Tiểu học xã Thượng Quan và tặng 02 máy lọc nước cho nhà trường. Tổng trị giá quà tặng là 85 triệu đồng.
Đây là hoạt động thiện nguyện có ý nghĩa nhân văn sâu sắc, kịp thời động viên, khuyến khích các em học sinh có thêm động lực, vượt qua khó khăn vươn lên trong học tập./.